ज्ञानाचे भांडार

हे आंतरजाल भलतंच अफाट आहे. इथे काय नाही! जितकी माहिती हवी तितकी उपलब्ध आहे. फक्त विचार करण्याची गरज आहे. गुगल महाराज आपल्या समोर हजारो लेख/तत्सबंधी माहिती आपल्या समोर एका चुटकी सरशी दाखवते. माहितीच्या आधारे अनेक गोष्टी केल्या जाऊ शकतात. अनेक नवनवीन गोष्टी त्यामुळे आपल्याला माहिती होऊ शकतात. मनातील अनेक प्रश्नांची उत्तरे त्यामुळे सुटू शकतात. त्यातील काही महाकाय भंडारी माहिती आपल्याला थोडक्यात देण्याचा प्रयत्न करतो आहे!
गुगल असो! याहू असो अथवा बिंग! सर्वांनी माहितीचा खजिना आपल्या आवाक्यात आणण्याचा प्रयत्न केला आहे. जितके शोधलं तितके सापडेल! लाखो विषय, कोट्यवधी वेबसाईट आणि अब्जावधी माहितीचे लेख! विज्ञानाची भन्नाट माहितीपासून ते शेतीमधील नवनवीन तंत्रज्ञानाची माहिती! हवं ते मिळेल अशी परिस्थिती आहे. लवकरच अशा माहिती देणाऱ्या वेबसाईटबद्दल एक सदर सुरु करतोय!

आपल्याला आवडेल अशी अपेक्षा करतो!

मी एक वेब डिझायनर आहे. वेबसाईट डिझायनिंगची कामे करतो. पुण्यात वास्तव्य!

2 Comments

 1. Tulshidas
  December 26, 2017

  एक छान उपक्रम…शुभेच्छा

  Reply
  1. हेमंत आठल्ये
   December 27, 2017

   धन्यवाद! 🙂

   Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to top